083-58SCP-RFX
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ARFX2881-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
083-58SCP-RFX
คำอธิบาย
CONN UHF PLUG STR CRIMP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
UHF คอนเนคเตอร์ ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ไม่คงที่ แขวนอิสระ (อินไลน์) ย้ำหรือบัดกรี
หมวดหมู่
ความถี่ - สูงสุด
300 MHz
Mfr
จำนวนของพอร์ต
1
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สีโครง
เงิน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุหน้าสัมผัสที่ศูนย์กลาง
ทองเหลือง
รูปแบบคอนเนคเตอร์
รวม
2 ชิ้น - 1 คอนเนคเตอร์, 1 ปลอก
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
วัสดุบอดี้
ทองเหลือง
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำหรือบัดกรี
พื้นผิวบอดี้
นิกเกิล
ส่วนปลายชิลด์
ย้ำ
การชุบหน้าสัมผัสที่ศูนย์กลาง
เงิน
อิมพีแดนซ์
ไม่คงที่
วัสดุไดอิเล็กทริก
ฟีนอลฟอร์มัลดีไฮด์ (ฟีนอลิก)
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
อัตราแรงดันไฟฟ้า
500 V
กลุ่มสายเคเบิล
RG-58, 58A, 58B, 58C, 141, 303, LMR-195, Belden B7806A, 9907