095-902-451M050
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
095-902-451M050-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
095-902-451M050
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 19.6"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA TFlex-405 19.69" (500.00mm)
หมวดหมู่
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวผู้
ผู้ผลิต
Amphenol RF
ประเภทการติดตั้งคอนเนคเตอร์ที่ 2
แขวนอิสระ (อินไลน์)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว
19.69" (500.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทสายเคเบิล
TFlex-405
รูปแบบ
SMA ไปยัง SMA
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊ก SMA
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz