095-902-480M050
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
095-902-480M050-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
095-902-480M050
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 19.6"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA LMR 240 19.69" (500.00mm)
หมวดหมู่
ประเภทการติดตั้งคอนเนคเตอร์ที่ 2
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ผู้ผลิต
Amphenol RF
ความยาว
19.69" (500.00mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทสายเคเบิล
LMR 240
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานของสายเคเบิล
50 Ohms
รูปแบบ
SMA ไปยัง SMA
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊ก SMA, มุมฉาก
ความถี่ - สูงสุด
6 GHz