135101-R1-18.00 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Cinch Connectivity Solutions Johnson
มีอยู่ในสต็อค: 32
เอกสารข้อมูล
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA ประกอบด้วยมือได้ .085 18.00" (457.20mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
135101-R1-18.00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ACX1673-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
135101-R1-18.00
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 18"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวผู้
ผู้ผลิต
Amphenol RF
ประเภทการติดตั้งคอนเนคเตอร์ที่ 2
แขวนอิสระ (อินไลน์)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ความยาว
18.00" (457.20mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทสายเคเบิล
ประกอบด้วยมือได้ .085
รูปแบบ
SMA ไปยัง SMA
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊ก SMA
ความถี่ - สูงสุด
12.4 GHz
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวผู้
สี
สีเทา
แขวนอิสระ (อินไลน์)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
คอนเนคเตอร์ที่ 2
ปลั๊ก SMA
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 0
ตรวจสอบเวลาส่งสินค้า
ขอให้แจ้งสถานะสต็อค
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
ถุง
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
COAX CABLE SMA TO SMA 3"
ในสต็อก: 254
COAX CABLE SMA TO SMA 4"
ในสต็อก: 194
COAX CABLE SMA TO SMA 5"
ในสต็อก: 48
COAX CABLE SMA TO SMA 6"
ในสต็อก: 63
COAX CABLE SMA TO SMA 7"