135101-R1-M0.50
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ACX2428-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
135101-R1-M0.50
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 19.6"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA ประกอบด้วยมือได้ .085 19.69" (500.00mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ความยาว
19.69" (500.00mm)
ประเภทสายเคเบิล
ประกอบด้วยมือได้ .085
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊ก SMA
ความถี่ - สูงสุด
12.4 GHz