135101-R2-24.00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ACX1686-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
135101-R2-24.00
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 24"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA ประกอบด้วยมือได้ .141 24.00" (609.60mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ความยาว
24.00" (609.60mm)
ประเภทสายเคเบิล
ประกอบด้วยมือได้ .141
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊ก SMA
ความถี่ - สูงสุด
12.4 GHz
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวผู้
สี
ทองแดง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
คอนเนคเตอร์ที่ 2
ปลั๊ก SMA
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 14
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
ถุง
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
COAX CABLE SMA TO SMA 3"
ในสต็อก: 51
COAX CABLE SMA TO SMA 4"
ในสต็อก: 74
COAX CABLE SMA TO SMA 5"
ในสต็อก: 66
COAX CABLE SMA TO SMA 6"
ในสต็อก: 76
COAX CABLE SMA TO SMA 7"