135101-R2-36.00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ARF2772-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
135101-R2-36.00
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 36"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA ประกอบด้วยมือได้ .141 36.00" (914.40mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว
36.00" (914.40mm)
ประเภทสายเคเบิล
ประกอบด้วยมือได้ .141
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊ก SMA
ความถี่ - สูงสุด
12.4 GHz