รูปภาพสำหรับ 135103-R2-10.00 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
135103-R2-10.00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
135103-R2-10.00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
135103-R2-10.00
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 10"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA ประกอบด้วยมือได้ .141 10.000" (254.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว
10.000" (254.00mm)
ประเภทสายเคเบิล
ประกอบด้วยมือได้ .141
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms