135106-R1-36.00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
135106-R1-36.00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
135106-R1-36.00
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 36"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA ประกอบด้วยมือได้ .085 36.00" (914.40mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว
36.00" (914.40mm)
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms