รูปภาพสำหรับ 175107-R2-24.00 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
175107-R2-24.00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
175107-R2-24.00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
175107-R2-24.00
คำอธิบาย
COAX CBL N-TYPE TO N-TYPE 24"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย N-Type ไปยัง N-Type ประกอบด้วยมือได้ .141 24.00" (609.60mm)
หมวดหมู่
คอนเนคเตอร์ที่ 2
ปลั๊กชนิด N, มุมฉาก
ผู้ผลิต
Amphenol RF
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวผู้
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แขวนอิสระ (อินไลน์)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว
24.00" (609.60mm)
รูปแบบ
N-Type ไปยัง N-Type
ประเภทสายเคเบิล
ประกอบด้วยมือได้ .141
คอนเนคเตอร์ที่ 1
แจ็ค N-Type
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms