LO R976-PS-1-0-20-R18
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
475-LOR976-PS-1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
475-LOR976-PS-1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
475-LOR976-PS-1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LO R976-PS-1-0-20-R18
คำอธิบาย
LED ORANGE DIFFUSED 0805 SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีส้ม 606nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2V 0805 (2012 เมตริก)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
ชุด
มุมการมองเห็น
160°
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาวคลื่น - เด่น
สี
ความยาวคลื่น - สูงสุด
610nm
การตั้งค่า
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
สีของเลนส์
สีขาว
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความโปร่งใสของเลนส์
กระจาย
ขนาด / มิติ
2.00mm L x 1.25mm W
อัตรา Millicandela
ความสูง (สูงสุด)
0.90mm
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบแบน
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ขนาดเลนส์
1.30mm x 1.25mm