QS63XXR24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
679-3377-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
QS63XXR24
คำอธิบาย
LED PNL IND RED DIFF 7.20MM LDS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LED ตัวแสดงผลบนพาเนล สีแดง กระจาย 30° 24V 20mA สายไฟ - 7.87" (200.00mm)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า
24V
ผู้ผลิต
APEM Inc.
กระแสไฟฟ้า
20mA
ชุด
รูปร่างของช่องพาเนล
วงกลม
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
มิติของช่องพาเนล
0.24" (6.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาดเลนส์
7.20mm Dia
ประเภท
LED
รูปแบบของเลนส์
วงกลมที่มีด้านบนนูน
สีหลอดไฟ
สีแดง
อัตรา Millicandela
25mcd
สีของเลนส์
สีแดง
มุมการมองเห็น
30°
ความโปร่งใสของเลนส์
กระจาย
รูปแบบส่วนปลาย
สายไฟ - 7.87" (200.00mm)