RM4X10MM 2701
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
335-1158-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RM4X10MM 2701
คำอธิบาย
MACH SCREW PAN PHILLIPS M4X0.7
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
M4x0.7 หัวแพน สกรูหัวกลมแฉก Phillips ขับเคลื่อน สแตนเลสสตีล
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ซีลในตัว
ผู้ผลิต
APM Hexseal
ขนาดเกลียว
M4x0.7
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลางส่วนหัว
0.342" (8.69mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงส่วนหัว
0.120" (3.05mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว - ใต้ส่วนหัว
0.394" (10.00mm)
ประเภท
สกรูหัวกลมแฉก
ความยาว - โดยรวม
0.514" (13.06mm)