AC2M0013120K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5875-AC2M0013120K-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AC2M0013120K
คำอธิบาย
SIC MOSFET N-CH 1200V 167A TO247
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 167A (Tc) 555W (Tc) ทรูโฮล TO-247-4
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
13mOhm @ 100A, 18V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.9V @ 12mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Vgs (สูงสุด)
+22V, -10V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
555W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-4
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
18V