AS-XBEE-WIFI-2.4-INT
AS-XBEE-WIFI-2.4-INT
AS-XBEE-WIFI-2.4-INT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3619-AS-XBEE-WIFI-2.4-INT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS-XBEE-WIFI-2.4-INT
คำอธิบาย
WIFI NTRIP MASTER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
WiFi 802.11b/g/n โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AS-XBEE-WIFI-2.4-INT รุ่น
หมวดหมู่
อัตราการส่งข้อมูล
115.2kbps
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
UART
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 3.6V
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
WiFi
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
โปรโตคอล
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่
2.4GHz