A-DSF 25LPIII/FP
A-DSF 25LPIII/FP
A-DSF 25 LPIII/FP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
123-A-DSF25LPIII/FP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
A-DSF 25 LPIII/FP
คำอธิบาย
CONN D-SUB PLUG 25POS IDC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 ตำแหน่ง D-Sub ปลั๊ก, ขาตัวผู้ คอนเนคเตอร์
โมเดล EDA/CAD
A-DSF 25 LPIII/FP รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
IDC, สายแพ
Mfr
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ฟีดทรู, อุปกรณ์ลดแรงเครียด
รูปแบบคอนเนคเตอร์
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250V
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
สี
สีดำ
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT), ไส้แก้ว
จำนวนของแถว
2
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
26-28 AWG
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
3 (DB, B)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C