A-DSF 25LPIII/Z
A-DSF 25LPIII/Z
A-DSF 25 LPIII/Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
123-A-DSF25LPIII/Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
A-DSF 25 LPIII/Z
คำอธิบาย
CONN D-SUB PLUG 25POS IDC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 ตำแหน่ง D-Sub ปลั๊ก, ขาตัวผู้ คอนเนคเตอร์
โมเดล EDA/CAD
A-DSF 25 LPIII/Z รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบดีบุก
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบคอนเนคเตอร์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
คุณสมบัติ
ฟีดทรู, รอยบากสำหรับต่อสายดิน, อุปกรณ์ลดแรงเครียด
จำนวนของตำแหน่ง
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250V
จำนวนของแถว
2
สี
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT), ไส้แก้ว
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
3 (DB, B)
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
26-28 AWG
ประเภทหน้าสัมผัส
สัญญาณ
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
คุณสมบัติของหน้าแปลน
โครง/ฝาครอบ (ไม่มีเกลียว)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C