A-QM64ABT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
123-A-QM64ABT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
A-QM64ABT
คำอธิบาย
CONN DIN HDR 64POS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
64 ตำแหน่ง din คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว, ขาตัวผู้ ทอง ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
A-QM64ABT รุ่น
หมวดหมู่
รูปแบบ
Q
ผู้ผลิต
Assmann WSW Components
ระดับ, ชั้น
3
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ส่วนปลาย
บัดกรี
คุณสมบัติ
โพลาไรซ์คีย์
ประเภทคอนเนคเตอร์
ส่วนหัว, ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
จำนวนของตำแหน่ง
64
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A
ระยะ
0.100" (2.54mm)