AFFC-100-06-076-11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AE11348-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AFFC-100-06-076-11
คำอธิบาย
CABLE FFC/FPC 6POS 1MM 3"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6 ตำแหน่ง FFC, FPC สายเคเบิล 0.039" (1.00mm) 3.000" (76.20mm)
หมวดหมู่
ระยะ
0.039" (1.00mm)
ผู้ผลิต
Assmann WSW Components
ความยาว
3.000" (76.20mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว - ปลายเปิดออก
0.138" (3.50mm)