AFFC-100-06-254-11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AE11350-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AFFC-100-06-254-11
คำอธิบาย
CABLE FFC/FPC 6POS 1MM 10"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6 ตำแหน่ง FFC, FPC สายเคเบิล 0.039" (1.00mm) 10.0" (254.0mm)
หมวดหมู่
ระยะ
0.039" (1.00mm)
ผู้ผลิต
Assmann WSW Components
ความยาว
10.0" (254.0mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว - ปลายเปิดออก
0.138" (3.50mm)