AFFC-100-17-203-11 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
GCT
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
GCT
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
AFFC-100-17-203-11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AFFC-100-17-203-11-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AFFC-100-17-203-11
คำอธิบาย
CABLE FFC/FPC 17POS 1MM 8"
คำอธิบายโดยละเอียด
17 ตำแหน่ง FFC, FPC สายเคเบิล 0.039" (1.00mm) 8.000" (203.20mm)
หมวดหมู่
ระยะ
0.039" (1.00mm)
ความยาว
8.000" (203.20mm)
ความยาว - ปลายเปิดออก
0.138" (3.50mm)