AFFC-100-22-153-11 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Molex
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Molex
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
22 ตำแหน่ง FFC, FPC สายเคเบิล 0.039" (1.00mm) 6.000" (152.40mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
AFFC-100-22-153-11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AFFC-100-22-153-11-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AFFC-100-22-153-11
คำอธิบาย
CABLE FFC/FPC 22POS 1MM 6"
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ระยะ
0.039" (1.00mm)
ความยาว
6.000" (152.40mm)
ความยาว - ปลายเปิดออก
0.138" (3.50mm)