ASUB-277-37TP26
ASUB-277-37TP26
ASUB-277-37TP26
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AE10963-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASUB-277-37TP26
คำอธิบาย
CONN D-SUB RCPT 37POS R/A SLDR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
37, 37 ตำแหน่ง D-Sub - ซ้อนกัน เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย คอนเนคเตอร์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ASUB-277-37TP26 รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบดีบุก
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบคอนเนคเตอร์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด
จำนวนของตำแหน่ง
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250V
จำนวนของแถว
2, 2
สี
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
4 (DC, C); 4 (DC, C)
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ประเภทหน้าสัมผัส
สัญญาณ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C