H2MXH-1006M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
H2MXH-1006M-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
H2MXH-1006M
คำอธิบาย
DIP CABLE - HDM10H/AE10M/X
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า DIP ไปยังสายเคเบิล 0.500' (152.40mm, 6.00")
หมวดหมู่
ความยาว
0.500' (152.40mm, 6.00")
ผู้ผลิต
Assmann WSW Components
สี
หลาย, ริบบิ้น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การใช้
ซ็อกเก็ต (0.1"), บอร์ดอิน
ประเภทคอนเนคเตอร์
DIP ไปยังสายเคเบิล
ส่วนปลายสายเคเบิล
IDC
จำนวนของตำแหน่ง
10
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
จำนวนของแถว
2
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
30.0µin (0.76µm)
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ - สายเคเบิล
0.050" (1.27mm)