H2PXS-1006G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
H2PXS-1006G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
H2PXS-1006G
คำอธิบาย
DIP CABLE - HDP10S/AE10G/X
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า DIP ไปยังสายเคเบิล 0.500' (152.40mm, 6.00")
หมวดหมู่
ระยะ - สายเคเบิล
0.050" (1.27mm)
ผู้ผลิต
Assmann WSW Components
ความยาว
0.500' (152.40mm, 6.00")
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
สีเทา, ริบบิ้น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ประเภทคอนเนคเตอร์
DIP ไปยังสายเคเบิล
การใช้
ซ็อกเก็ต (0.3"), บอร์ดอิน
จำนวนของตำแหน่ง
10
ส่วนปลายสายเคเบิล
IDC
จำนวนของแถว
2
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)