H3DDS-1006G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
H3DDS-1006G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
H3DDS-1006G
คำอธิบาย
IDC CBL - HHKR10S/AE10G/HHKR10S
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต 0.500' (152.40mm, 6.00")
หมวดหมู่
ระยะ - สายเคเบิล
0.050" (1.27mm)
ผู้ผลิต
Assmann WSW Components
ความยาว
0.500' (152.40mm, 6.00")
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
คุณสมบัติ
โพลาไรซ์คีย์, อุปกรณ์ลดแรงเครียด
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
สีเทา, ริบบิ้น
ประเภทคอนเนคเตอร์
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
จำนวนของตำแหน่ง
10
ส่วนปลายสายเคเบิล
IDC
จำนวนของแถว
2
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)