H3DWH-1006M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
H3DWH-1006M-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
H3DWH-1006M
คำอธิบาย
IDC CBL - HHKR10H/AE10M/HHPL10H
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ตไปยังปลั๊ก 0.500' (152.40mm, 6.00")
หมวดหมู่
ความยาว
0.500' (152.40mm, 6.00")
ผู้ผลิต
Assmann WSW Components
คุณสมบัติ
โพลาไรซ์คีย์, อุปกรณ์ลดแรงเครียด (ซ็อกเก็ต); หน้าแปลน, โพลาไรซ์คีย์ (ปลั๊ก)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
หลาย, ริบบิ้น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ประเภทคอนเนคเตอร์
ซ็อกเก็ตไปยังปลั๊ก
ส่วนปลายสายเคเบิล
IDC
จำนวนของตำแหน่ง
10
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
จำนวนของแถว
2
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
15.0µin (0.38µm)
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ - สายเคเบิล
0.050" (1.27mm)