H6MMH-1006G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
H6MMH-1006G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
H6MMH-1006G
คำอธิบาย
DIP CABLE - HDM10H/AE10G/HDM10H
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า DIP ไปยัง DIP 0.500' (152.40mm, 6.00")
หมวดหมู่
ความยาว
0.500' (152.40mm, 6.00")
ผู้ผลิต
Assmann WSW Components
สี
สีเทา, ริบบิ้น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การใช้
ซ็อกเก็ต (0.1"), บอร์ดอิน
ประเภทคอนเนคเตอร์
DIP ไปยัง DIP
ส่วนปลายสายเคเบิล
IDC
จำนวนของตำแหน่ง
10
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
จำนวนของแถว
2
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
30.0µin (0.76µm)
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ - สายเคเบิล
0.050" (1.27mm)