BP17-12-B1
BP17-12-B1
BP17-12-B1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
522-1014-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BP17-12-B1
คำอธิบาย
BATTERY LEAD ACID 12V 17AH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 V กรดตะกั่วแบบซีล (SLA, VRLA) แบตเตอรี่แบบสามารถชาร์จได้ (รอง) 17Ah
หมวดหมู่
ความจุ
Mfr
ขนาด / มิติ
7.19" L x 3.05" W x 6.59" H (182.5mm x 77.5mm x 167.5mm)