QS30LLPQ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2170-QS30LLPQ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
QS30LLPQ
คำอธิบาย
PHOTO SEN LASER RETRO 0.2-18M
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
รีโทรรีเฟลกทีฟ, โพลาไรซ์ เซนเซอร์ตรวจจับแสง 7.87" ~ 70.87" (200mm ~ 1800mm) NPN/PNP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
QS30LLPQ รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
10V ~ 30V
ผู้ผลิต
Banner Engineering Corporation
เวลาตอบสนอง
500µs
ชุด
การตั้งค่าเอาต์พุต
NPN/PNP
บรรจุภัณฑ์
ถุง
วิธีการเชื่อมต่อ
คอนเนคเตอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันการเข้า
IP67, IEC, NEMA 6P
วิธีการตรวจจับ
รีโทรรีเฟลกทีฟ, โพลาไรซ์
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C
การตรวจจับระยะทาง
7.87" ~ 70.87" (200mm ~ 1800mm)