WLS27PXRGBW285DSQ
WLS27PXRGBW285DSQ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2170-WLS27PXRGBW285DSQ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WLS27PXRGBW285DSQ
คำอธิบาย
COMPLETE UNIT LED STEADY
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคมไฟ ฟ้า, เขียว, แดง, ขาว 11.22" (285.0mm) 18 ~ 30VDC แบน, กระจาย
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
WLS27PXRGBW285DSQ รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุโครง
อะลูมิเนียม (Al)
ผู้ผลิต
Banner Engineering Corporation
จัดอันดับความนานในการใช้งาน
50,000Hours
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
คอนเนคเตอร์
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 50°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันการเข้า
IP66/IP67/IP69K - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ, กันน้ำ
สีส่องสว่าง
ฟ้า, เขียว, แดง, ขาว
ประเภทของเลนส์
แบน, กระจาย
ความยาว
11.22" (285.0mm)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
โครงร่าง (ก x ย)
1.06" (27.0mm) Dia
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
18 ~ 30VDC