DRM2-5-S12-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-DRM2-5-S12-S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRM2-5-S12-S
คำอธิบาย
DC-DC ISOLATED, 2W, 4.5~5.5 VDC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 167mA 4.5V - 5.5V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DRM2-5-S12-S รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
2 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 95°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.83
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 7-SIP, 4 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
ขนาด / มิติ
0.77" L x 0.28" W x 0.40" H (19.7mm x 7.1mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
167mA