YS05S10-0G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-2370-2-ND - เทปและม้วน (TR)
179-2370-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
179-2370-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
YS05S10-0G
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 0.75-3.63V 36W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
59 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 0.75 ~ 3.63V 10A 3V - 5.5V อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
36 W
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OTP, UVLO
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.945
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-SMD
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3V
ขนาด / มิติ
1.30" L x 0.53" W x 0.31" H (33.0mm x 13.5mm x 7.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A