SP2000-0.015-00-54
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BER201-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SP2000-0.015-00-54
คำอธิบาย
THERM PAD 19.05MMX12.7MM WHT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผ่นความร้อน สีขาว 19.05mm x 12.70mm สี่เหลี่ยม
หมวดหมู่
ความหนา
0.0150" (0.381mm)
ผู้ผลิต
Bergquist
วัสดุ
ซิลิโคนอีลาสโตเมอร์
ชุด
Backing, พาห์
ไฟเบอร์กลาส
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
สีขาว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานความร้อน
0.33°C/W
การใช้
TO-220
การนำความร้อน
3.5W/m-K
ประเภท
แผ่น, แผ่น
อายุการเก็บรักษา
12Months
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
90°F (32.22°C) หรือต่ำกว่า
โครงร่าง
19.05mm x 12.70mm