SP400-0.009-00-90
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BER217-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SP400-0.009-00-90
คำอธิบาย
THERM PAD 21.84MMX18.8MM GRAY
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผ่นความร้อน สีเทา 21.84mm x 18.80mm สี่เหลี่ยม
หมวดหมู่
วัสดุ
ยางซิลิโคน
ผู้ผลิต
Bergquist
Backing, พาห์
ไฟเบอร์กลาส
ชุด
สี
สีเทา
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความต้านทานความร้อน
1.40°C/W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การนำความร้อน
0.9W/m-K
การใช้
TO-218, TO-220, TO-247
อายุการเก็บรักษา
12Months
ประเภท
แผ่น, แผ่น
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
41°F ~ 86°F (5°C ~ 30°C)
โครงร่าง
21.84mm x 18.80mm
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความหนา
0.0090" (0.229mm)