SW-093-145
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SW-093-145-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SW-093-145
คำอธิบาย
WASHER SHOULDER #4 NYLON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
#4 วงแหวนรองไหล่ 0.142" (3.60mm) ความหนา ไนลอน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SW-093-145 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านนอก
0.235" (5.97mm)
ผู้ผลิต
Bivar Inc.
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ไหล่
0.140" (3.56mm)
ชุด
ความหนา - โดยรวม
0.142" (3.60mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ความยาว - ใต้ส่วนหัว
0.093" (2.36mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุ
ไนลอน
ขนาดเกลียว/สกรู/รู
#4
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน
0.115" (2.92mm)