2100LL-151-V-RC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2100LL-151-V-RC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2100LL-151-V-RC
คำอธิบาย
FIXED IND 150UH 3.9A 43 MOHM TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
150 µH ชิลด์ แบบทรงห่วงยาง ตัวนำ 3.9 A สูงสุด 43mOhm แนวรัศมี, แนวตั้ง (เปิด)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
2100LL-151-V-RC รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 43mOhm
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 kHz
ประเภท
แบบทรงห่วงยาง
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, แนวตั้ง (เปิด)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.860" Dia x 0.450" W (21.84mm x 11.43mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±15%