3361P-1-204GLF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3361P-1-204GLFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
3361P-1-204GLFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3361P-1-204GLFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
3361P-1-204GLF
คำอธิบาย
TRIMMER 200K OHM 0.5W GW TOP ADJ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
200 kOhms 0.5W, 1/2W Gull Wing ติดบนพื้นผิว โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
3361P-1-204GLF รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
จำนวนรอบ
1.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้า
200 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,277" x 0,264" หน้า (7,04mm x 6,70mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%