3386F-1-103
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
118-3386F-1-103-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
3386F-1-103
คำอธิบาย
TRIMMER 10K OHM 0.5W PC PIN TOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms 0.5W, 1/2W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
3386F-1-103 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
จำนวนรอบ
1.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความต้านทานไฟฟ้า
10 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0.375" x 0.375" หน้า (9.53mm x 9.53mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%