4609M-101-103LF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4609M-101-103LF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
4609M-101-103LF
คำอธิบาย
RES ARRAY 8 RES 10K OHM 9SIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10k โอห์ม ±2% 250mW พลังงานต่อองค์ประกอบ บัส 8 เครือข่าย/อาร์เรย์ตัวต้านทาน ±100ppm/°C 9-SIP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
4609M-101-103LF รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของขา
9
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
พลังงานต่อองค์ประกอบ
250mW
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภทวงจร
บัส
บรรจุภัณฑ์ / เคส
9-SIP
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
10k
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
9-SIP
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±2%
ขนาด / มิติ
0.898" L x 0.098" W (22.81mm x 2.49mm)
จำนวนของตัวต้านทาน
8
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.250" (6.35mm)
ตัวต้านทาน-อัตราส่วน-ดริฟท์
50ppm/°C