CD214A-R12000R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
118-CD214A-R12000RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
118-CD214A-R12000RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
118-CD214A-R12000RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CD214A-R12000R
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 2000V 1A DO214AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
33 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 2000 V 1A ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CD214A-R12000R รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
การกู้คืนมาตรฐาน >500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 µA @ 2000 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
12pF @ 4V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
2000 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-214AC (SMA)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
2 V @ 1 A