CD214B-T24ALF ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Bourns Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 56,963
เอกสารข้อมูล
Similar
Taiwan Semiconductor Corporation
มีอยู่ในสต็อค: 14,930
เอกสารข้อมูล
38.9V แคลมป์ 15.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DO-214AB
CD214B-T24ALF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CD214B-T24ALF-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CD214B-T24ALF
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38.9VC DO214AA
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
CD214B-T24ALF รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
15.4A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AA, SMB
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38.9V