CDDFN2-T3.3B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CDDFN2-T3.3BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
CDDFN2-T3.3BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CDDFN2-T3.3BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDDFN2-T3.3B
คำอธิบาย
TVS DIODE 3.3VWM 8VC 2DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8V แคลมป์ 5A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 2-DFN (1x0.6)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CDDFN2-T3.3B รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
5A (8/20µs)
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
13.5pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C (TA)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-XDFN
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
4V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
8V