CRA2512-FZ-R010ELF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CRA2512-FZ-R010ELFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
CRA2512-FZ-R010ELFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CRA2512-FZ-R010ELFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CRA2512-FZ-R010ELF
คำอธิบาย
RES 0.01 OHM 1% 3W 2512
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 mOhms ±1% 3W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น องค์ประกอบโลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CRA2512-FZ-R010ELF รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2512 (6332 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.254" L x 0.132" W (6.45mm x 3.35mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)