CRA2512-FZ-R025ELF | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 0.025 OHM 1% 3W 2512 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 18 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 25 mOhms ±1% 3W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น องค์ประกอบโลหะ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CRA2512-FZ-R025ELF รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±50ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 170°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2512 (6332 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.254" L x 0.132" W (6.45mm x 3.35mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.035" (0.90mm) |