CRA2512-FZ-R080ELF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CRA2512-FZ-R080ELFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
CRA2512-FZ-R080ELFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CRA2512-FZ-R080ELFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CRA2512-FZ-R080ELF
คำอธิบาย
RES 0.08 OHM 1% 3W 2512
คำอธิบายโดยละเอียด
80 mOhms ±1% 3W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น องค์ประกอบโลหะ
โมเดล EDA/CAD
CRA2512-FZ-R080ELF รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
ขนาด / มิติ
0.254" L x 0.132" W (6.45mm x 3.35mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)