CRM0805-FX-R100ELF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CRM0805-FX-R100ELFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
CRM0805-FX-R100ELFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CRM0805-FX-R100ELFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CRM0805-FX-R100ELF
คำอธิบาย
RES 0.1 OHM 1% 1/4W 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 mOhms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) การตรวจจับกระแสไฟฟ้า ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CRM0805-FX-R100ELF รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
การตรวจจับกระแสไฟฟ้า
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)