CRM1206-FX-R100ELF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CRM1206-FX-R100ELFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
CRM1206-FX-R100ELFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CRM1206-FX-R100ELFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CRM1206-FX-R100ELF
คำอธิบาย
RES 0.1 OHM 1% 1/2W 1206
คำอธิบายโดยละเอียด
100 mOhms ±1% 0.5W, 1/2W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) การตรวจจับกระแสไฟฟ้า ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
CRM1206-FX-R100ELF รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)