CRM1206-FX-R510ELF | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 0.51 OHM 1% 1/2W 1206 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 23 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 510 mOhms ±1% 0.5W, 1/2W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) การตรวจจับกระแสไฟฟ้า ฟิล์มหนา |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CRM1206-FX-R510ELF รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ การตรวจจับกระแสไฟฟ้า |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±100ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 1206 (3216 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.026" (0.65mm) |