CRM2512-JX-R050ELF | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 0.05 OHM 5% 2W 2512 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 23 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 50 mOhms ±5% 2W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) การตรวจจับกระแสไฟฟ้า ฟิล์มหนา |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CRM2512-JX-R050ELF รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ การตรวจจับกระแสไฟฟ้า |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±100ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2512 (6332 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.248" L x 0.122" W (6.30mm x 3.10mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.031" (0.80mm) |